| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-SKJ380AS |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/CNY/EUR |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ/tháng |
| Người mẫu: | MF-SKJ380AS | Tốc độ tối đa: | 1000 chiếc / giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 360*270mm | Kích thước tối thiểu: | 90*60mm |
| Điện áp: | 380/220v, 3ph | Độ dày khối: | 4-60mm |
| Cách sử dụng: | Máy làm album ảnh | Ứng dụng: | Cửa hàng ảnh, Studios chụp ảnh, Nhà in |
| Làm nổi bật: | Máy đóng sách bìa cứng,Máy chụp ảnh 360x270mm,17PCS mỗi phút cuốn sách binder |
||
![]()
Máy lắp vỏ bán tự động cho album ảnh MF-SKJ380AS
Semi Auto Casing-In Machine MF-SKJ380AS được sử dụng rộng rãi để ràng buộc sách bìa cứng, sổ tay, sổ tay bìa mềm, sách ảnh, sách trẻ em, vv Nó là một đối tác tốt cho quá trình hoàn thiện in.
![]()
1Phiên bản tiêu chuẩn là cho vỏ sách bìa cứng với tùy chọn của khuôn vỏ mềm cho vỏ sách bìa mềm.
2- Phiên bản hải quan cho sách vòng cột sống.
| Bìa mềm cuốn sách trong máy | Vòng cột sống cuốn sách vỏ trong máy |
| Mô hình | MF-SKJ380AS |
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 1.5kw |
| Tốc độ làm việc | 0-17PCS/phút (tốc độ điều chỉnh) |
| Độ dày của khối sách | 4-60mm |
| Kích thước tấm ván cứng (max) | 360x270mm |
| Kích thước vỏ cứng (min) | 90x60mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 1820 × 930 × 2100mm |
| Trọng lượng máy | 540kg |
1. Tốc độ điều chỉnh: Dải tốc độ 0-1000 cuốn / giờ (17 cuốn / phút).
2. Ba chế độ: tự động, bán tự động và chế độ inch.
3. Tự động tắt chức năng: Máy động cơ sẽ ngừng chạy nếu không hoạt động trong 10 phút. Nó đảm bảo an toàn cho người vận hành và kéo dài đáng kể tuổi thọ máy.
4Các thành phần chất lượng cao: Chúng tôi áp dụng các phụ tùng chất lượng cao như Mutsushibi, Omron.
|
Máy chế tạo vỏ tự động & máy tạo ghép MF-FAC390
|
Khung bán tự động cỡ lớn trong máy MF-SKJ560
|
| Máy tạo ghép sổ MF-PCM380EV/560EV | Máy làm vỏ bán ô tô MF-SCM500A |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520