| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-APW580S |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| người mẫu: | MF-APW580S | Tốc độ: | Lên tới 1000 mỗi giờ |
|---|---|---|---|
| Áp suất không khí: | 5-8kgf | Đường kính dây: | 1/4-3/4 |
| khổ giấy tối đa: | 580mm x 720mm | Kích thước giấy tối thiểu: | Sách khổ A6 |
| Độ dày tối đa: | Tổng cộng 5 lần 15mm | Năng lượng điện: | 3ph 380 |
| Kích thước cạnh đột tối đa: | 580mm | Kích thước cạnh liên kết tối đa: | 580mm |
| Làm nổi bật: | Máy đóng gáy lò xo cho sổ tay,Máy đục lỗ và đóng gáy lịch giấy,Máy đóng gáy bằng dây thép kèm bảo hành |
||
Máy đâm lịch hoàn toàn tự động, máy ghi chép vỏ cứng ván máy đục MF-APW580S
Máy kiểu PBW580s bao gồm phần cho giấy, phần đâm lỗ, phần cho nắp thứ hai và phần buộc dây.
Quá trình làm việc
Công cụ gắn sẵn chọn (1/4, 5/16, 3/8, 7/16, 1/2,9/16,5/8,3/42.
![]()
| tốc độ | Tối đa 1000 mỗi giờ |
| Áp suất không khí | 5-8 kgf |
| Dây o đường kính | 1/4-3/4 |
| Kích thước giấy tối đa | 580mm x 720mm |
| Kích thước giấy tối thiểu | Sách kích thước A6 |
| Độ dày đấm tối đa | 5 lần tổng số 15mm |
| Điện năng | 3ph 380 |
| Kích thước cạnh đấm tối đa | 580mm |
| Kích thước cạnh trói tối đa | 580mm |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520