| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-SCM500 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/EUR/RMB |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ/tháng |
| người mẫu: | MF-SCM500 | Tốc độ: | 100-150 PC/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 780*430mm | Kích thước tối thiểu: | 140*140mm |
| độ dày giấy: | 80-200gsm | độ dày bìa cứng: | 1-4mm |
| Bảo hành: | 1 năm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Cách sử dụng: | Sách bìa cứng, sổ ghi chép, lịch, chứng chỉ | Ứng dụng: | Nhà in nhỏ |
| Làm nổi bật: | Máy đóng sách bìa cứng bán tự động,Máy làm bìa sổ tay,Máy đóng sách bìa cứng có bảo hành |
||
Máy Case Maker MF-SCM500 này chủ yếu được sử dụng cho sách ảnh tùy chỉnh và cá nhân (bản album ảnh), thư mục, giấy chứng nhận, lịch, sách bìa cứng.Mô hình này là thường xuyên vị trí giấy mà là linh hoạt và tiết kiệm thời gian trong máy điều chỉnh cho tùy chỉnh đặt hàngMáy này được vận hành bởi một người vận hành. Nó là đối tác tốt của máy in hậu số.
| Mô hình | MF-SCM500 |
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 5.2kw |
| Tốc độ làm việc | 1-3PCS/phút |
| Độ dày giấy | 1-4mm |
| Thân cột sống trong trường hợp cứng (min) | 8mm |
| Kích thước hộp sổ mở ((Max) | 780x430mm |
| Kích thước hộp sổ mở (min) | 140x140mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 1780 × 1620 × 1000mm |
| Độ dày giấy | 80-200g |
| Trọng lượng máy | 500kg |
![]()
![]()
■ Chúng tôi có nhân viên bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, những người đang phục vụ bạn phục vụ với chuyên môn và kỹ năng tinh tế của họ.
■ Chúng tôi đã xuất khẩu máy móc sang hơn 100 quốc gia, và thiết lập hệ thống dịch vụ và mạng lưới phát triển tốt.
■ Tất cả các máy được bảo hành miễn phí một năm.
■ Việc vận hành máy đơn giản và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt làm cho dịch vụ sau bán hàng rất đơn giản.
■ Dịch vụ bảo trì chuyên nghiệp và hiệu quả, và phản hồi nhanh chóng và chính xác đảm bảo rằng bạn sẽ được hưởng một chăm sóc chất lượng cao và nhất quán từ chúng tôi.
![]()
Chúng tôi Dongguan Maufung máy móc là một nhà sản xuất chuyên về sách sau khi in máy bơm và máy làm hộp cứng.Máy băng đeo đầu sổ, Máy chế tạo vỏ sách bán tự động, vỏ sách bìa cứng trong máy, Máy làm tròn khối sách, Máy bìa sách bằng dây, Máy làm hộp cứng, v.v.
Chúng tôi đã lắp đặt máy cho hơn 100 quốc gia. như Hoa Kỳ, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Bulgaria, Phần Lan, Đức, Ukraine, Ý, Brazil, Chile, Bolivia, Peru, Colombia,Trinidad và Tobago; Úc, New Zealand; Nga, Belarus, Romania, Thổ Nhĩ Kỳ, UZ, TJ, KZ, Azerbaijan; Indonesia, Malaysia, Thái Lan, Myanmar, Việt Nam, Hàn Quốc, Sri Lanka, Ấn Độ, Singapore, Philippines; Bahrain; Qatar,Dubai, Israel, Ả Rập, Kuwait, Yemen, Sudan, Jordan, Ai Cập, Algeria, Mauritius, Benin, Burkina Faso, Tunisia, Ethiopia, vv Mong muốn hợp tác với bạn!
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520