| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | $13,000-14,000 |
| Quyền lực: | 5,2kw | Điện áp: | 380V/220v |
|---|---|---|---|
| Kích thước máy: | 1780×1620×1400mm | Trọng lượng máy: | 550kg (tây bắc), 700kg (gw) |
| tốc độ làm việc: | 1-3 CÁI / phút | độ dày bìa: | 1-4mm |
| Chiều rộng cột sống của trường hợp cứng: | 9mm (Tối thiểu) | Kích thước hộp sách mở: | 780x430mm (Tối đa), 140x140mm (Tối thiểu) |
| độ dày giấy: | 80-200g | Kích thước bao bì: | 2100*1300*1830mm |
| Tốc độ ràng buộc: | 2-3pcs/min | Kích thước giấy tối đa: | 780*430mm |
| Kích thước giấy tối thiểu: | 125*125mm | Tốc độ dán: | 20-40 chiếc (MF-GM500) |
| Chiều rộng lớp phủ tối đa: | 500mm (MF-GM500) | ||
| Làm nổi bật: | Máy đeo sổ tay bán tự động,Máy làm vỏ sách 5.2KW năng lượng,Máy đeo sổ tay 1-4mm giấy |
||
| Mô hình | MF-SCM500A |
|---|---|
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 5.2kw |
| Tốc độ làm việc | 1-3PCS/phút |
| Độ dày giấy | 1-4mm |
| Độ rộng cột sống trường hợp cứng (min) | 9mm |
| Kích thước vỏ sách mở (tối đa) | 780x430mm |
| Kích thước vỏ sách mở (min) | 140x140mm |
| Độ dày giấy | 80-200g |
| Kích thước máy (L × W × H) | 1780 × 1620 × 1400mm |
| Kích thước bao bì (LxWxH) | 2100*1300*1830mm |
| Trọng lượng máy | N.W 550KG; G.W.700KG |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520