| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-PBM350 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/CNY/EUR |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ/tháng |
| người mẫu: | MF-PBM350 | Tốc độ tối đa: | 3500-6000times/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước giấy tối đa: | 420*300mm | Kích thước giấy tối thiểu: | 140*60mm |
| Bảo hành: | 1 năm | Tình trạng: | Mới |
| Làm nổi bật: | Máy đục lỗ bìa cứng,Giấy xé góc trang có đường răng cưa,Máy đục lỗ sổ tay có bảo hành |
||
Mô hình này được sử dụng rộng rãi trong các sản phẩm sổ tay và nhật ký. Mô hình này được sử dụng để làm cho đường đục ở dưới cùng của mỗi trang để xé góc.Và mô hình này có thể đâm các lỗ YO cùng một lúc.
Đường lỗ cắt góc có thể thẳng hoặc tròn.
![]()
![]()
| Mô hình | MF-PBM350 |
| Cung cấp điện | 380V, 50HZ, 3PH |
| Kích thước giấy tối đa | 420*300mm |
| Kích thước giấy | 140*60mm |
| Độ dày đâm | 0.5mm- 4mm |
| Độ dày tải giấy tối đa | 500mm |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 3500-6000 lần/giờ |
| Máy nén không khí | 4-6 bar |
| Sức mạnh | 3.5 kw |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 2580*870*1450mm |
| Trọng lượng máy | 950kg |
Có trụ sở tại thành phố Dongguan, tỉnh Quảng Đông, chúng tôi Dongguan Maufung Machinery là một nhà sản xuất chuyên về máy binder sau khi in sách và máy làm hộp cứng.Chúng tôi chủ yếu sản xuất máy đặt sách ảnh, Máy đeo băng đầu sách, Máy làm hộp hộp bán tự động, Máy đeo hộp sách bìa cứng, Máy tạo ghép, Máy làm tròn khối sách, Máy chèn băng đàn hồi,Máy cắt góc tròn đôi, Máy đeo sách bằng dây, Máy làm hộp cứng, vv
![]()
1Bảo hành máy là gì?
--- 1 năm bảo hành miễn phí, hỗ trợ kỹ thuật suốt đời.
2Anh là nhà sản xuất à?
--- Vâng, chúng tôi là một nhà sản xuất nằm ở thành phố Dongguan.
3. Có dịch vụ lắp đặt kỹ sư có sẵn không?
--- Có, chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến và cũng là dịch vụ lắp đặt kỹ sư.
4Làm thế nào về quá trình dịch vụ sau bán hàng?
--- Khi máy của bạn có vấn đề, liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn ngay lập tức.
5Máy của bạn có chứng chỉ CE không?
- Vâng.
6. Thời gian sản xuất sau khi đặt hàng là bao nhiêu?
--- Khoảng 7-30 ngày
7- Chất đóng gói mạnh không?
Tất cả bao bì xuất khẩu của chúng tôi đều có vỏ gỗ mạnh mẽ, tất cả đều xác nhận tiêu chuẩn bao bì xuất khẩu.
8Anh có kiểm tra máy trước khi giao hàng không?
---- Vâng, chúng tôi sẽ kiểm tra máy bởi bộ phận QC của chúng tôi trước khi giao hàng.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520