| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|
| Lớp tự động: | Tự động | Kiểu: | Máy vào bìa sách |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | 4950*2650*2000mm | Điện áp: | 380V |
| Cân nặng: | 2000kg | Tốc độ: | 600 chiếc / giờ |
| Quyền lực: | 9KW | Nguồn điện: | 380V, 50Hz |
| Độ dày khối sách: | 4-60mm | Kích thước ván dăm tối đa: | 380*270mm |
| Kích thước ván dăm tối thiểu: | 100x100mm | Sức mạnh máy tính lớn: | 9KW |
| tốc độ làm việc: | 600 chiếc / giờ | Kích thước hộp cứng tối đa: | 380*270mm |
| Kích thước hộp cứng tối thiểu: | 100*100mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy đóng gáy sổ tự động 600 chiếc/giờ,Máy vào bìa cứng 380V,Máy đóng gáy sổ tự động 9KW |
||
Ứng dụng:Sổ tay, Sách bìa cứng, Sách ảnh, Sách thiếu nhi, v.v.
| Mẫu số | MF-FAC390A |
|---|---|
| Nguồn điện | 380V, 50HZ |
| Nguồn máy tính lớn | 9kw |
| Tốc độ làm việc | 600 CÁI / GIỜ |
| Độ dày của bìa sách | 4-60mm |
| Kích thước bìa cứng (Tối đa) | 380*270mm |
| Kích thước bìa cứng (Tối thiểu) | 100*100mm |
| Trọng lượng máy | 2000kg |
| Kích thước máy (L×W×H) | 4950*2650*2000mm |
Model MF-FAC390A dựa trên model MF-FAC390, với hai trạm ép & gấp nếp, tốc độ được tăng lên rất nhiều. Nó được sử dụng rộng rãi cho sổ ghi chép, sách ảnh, sách tranh và sách bìa cứng khác.
Nó có tính năng:
Máy này là một giải pháp lý tưởng để sản xuất sách bìa cứng hiệu quả.
Dongguan Maufung Machinery Co., Ltd là nhà sản xuất hàng đầu về máy đóng sách bìa cứng và máy đóng gói Hộp cứng. Phạm vi sản phẩm của chúng tôi bao gồm:
Chúng tôi sở hữu thương hiệu độc lập MAUFUNG và ưu tiên chất lượng cũng như dịch vụ sau bán hàng. Với đội ngũ R&D chuyên nghiệp trên 20 năm kinh nghiệm, sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu tới hơn 100 quốc gia trên toàn thế giới.
Công ty chúng tôi là một nhà máy.
Bạn có thể ghé thăm nhà máy của chúng tôi nếu bạn muốn.
Chúng tôi sẽ gửi các kỹ sư hoặc video cài đặt của chúng tôi nếu cần.
Chúng tôi có sẵn 24 giờ trực tuyến.
Một năm.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520