| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-DCM470 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Mô hình: | MF-DCM470 | kích thước cắt: | 490*450mm |
|---|---|---|---|
| Độ dày tối đa: | 100mm | Tốc độ: | 20-25 lần/phút |
| cung cấp: | Khí nén | Bảo hành: | 1 năm |
| SỬ DỤNG: | Board Books Cutting Machine | Ứng dụng: | Cắt góc cho các sản phẩm khác nhau |
| Làm nổi bật: | Máy cắt góc tròn 250W,Máy cắt góc tròn 1/8' |
||
Máy cắt góc tròn máy tính xách tay hai đầu, Máy binder máy tính xách tay MF-DCM470
Máy này được sử dụng cho máy cắt góc giấy tròn. Nó là phù hợp cho cắt góc của thiệp mời, nhãn hiệu, lịch, danh thiếp, bìa sách, nhật ký, bảng để bảng sách,sổ ghi chép, v.v.
| Mô hình | MF-DCM470 |
| Kích thước giấy tối đa | 490 × 450mm |
| Min Kích thước giấy | 105×50mm |
| Nấm mốc góc tròn | 1/8",3/16",1/4",5/16",3/8",7/16",1/2",9/16",5/8",3/4",7/8", 1" |
| Kích thước bảng làm việc | 860×380mm |
| Độ dày | 100mm |
| Tốc độ làm việc | 23 lần/phút |
| Áp suất không khí | 6-8 bar |
| Điện áp | 220V,50HZ |
| Sức mạnh | 250W |
| Kích thước ((L × W × H) | 960 × 870 × 1390mm |
| Trọng lượng | 220kg |
| Phụ kiện tiêu chuẩn | Thiết bị với một khuôn từ 1/8 "'-1' |
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520