| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-SCM500A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/CNY/EUR |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ/tháng |
| Người mẫu: | MF-SCM500A | Tốc độ: | 180 PC/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 430*780mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph, 50/60Hz |
| Ứng dụng: | Máy in ngắn chạy | Usuage: | Trường hợp cho sách bìa cứng, sổ ghi chép |
| Làm nổi bật: | Máy đeo sách bìa cứng 80gm,Máy bìa sách vỏ cứng 180pcs/h,Máy làm bìa album 140 * 140mm |
||
Máy làm bìa album, Máy làm bìa cứng cho sách ảnh MF-SCM500A
180 pcs / giờ Semi Auto Photo Album Hard Cover Máy làm sách Máy binder
Máy làm vỏ bán ô tô MF-SCM500A này chủ yếu được áp dụng trong việc bao phủ và in các cuốn sổ tay khác nhau, sách ảnh (bản album ảnh), thư mục, giấy chứng nhận, sách bìa cứng.Quá trình này được hoàn thành dễ dàng ở hai lần trên cả hai bên cùng một lúc bởi một nhà điều hànhNó là đối tác tốt của hậu báo chí, đặc biệt là hậu báo chí kỹ thuật số.
| Mô hình | MF-SCM500A |
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 5.2kw |
| Tốc độ làm việc | 1-3PCS/phút |
| Độ dày giấy | 1-4mm |
| Thân cột sống trong trường hợp cứng (min) | 9mm |
| Kích thước hộp sổ mở ((Max) | 780x430mm |
| Kích thước hộp sổ mở (min) | 140x140mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 1780 × 1620 × 1400mm |
| Độ dày giấy | 80-200g |
| Trọng lượng máy | 550kg |
● Đẩy tự động bìa giấy;
● Chuyển chân khí
● Hệ thống PLC
● Sử dụng keo nóng chảy
● Tốc độ điều chỉnh nhanh.
● Điều chỉnh kích thước của ván bằng cách xoay bánh xe
● Light Tube bên trong bàn làm việc làm cho vị trí chính xác hơn.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520