| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-560RSM |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| SỬ DỤNG: | Máy đóng dây có bộ sách tròn | Chiều cao: | 520mm |
|---|---|---|---|
| Điện áp: | 220v,1ph | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy đóng đai sách 520mm,Máy bo tròn gáy sách 220V 1PH,Máy bo tròn gáy sách 110Kg |
||
Máy đúc vòng sách MF-560RSM là để đeo các khối tròn để giữ hình dạng tròn của chúng. Nó thường được sử dụng sau quá trình Bối tròn (mô hình MF-560R).
| Mô hình | MF-560RSM |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50HZ |
| Độ dày ép | 520mm |
| Kích thước máy (L*W*H) | 700*600*2100mm |
| Trọng lượng máy | 110kg |
| Máy làm tròn khối sách MF-560R | Máy làm tròn hộp sách MF-PRM420 |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520