| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-65 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/EUR/CNY |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Người mẫu: | MF-65 | Cho ăn: | Cho ăn tự động |
|---|---|---|---|
| Chiều dài cắt: | 420mm | chiều rộng rạch: | 60mm |
| Cắt độ dày: | 0,1-4mm | Tốc độ cắt: | 170 lần/phút |
| Quyền lực: | 0,75kW | Kích thước máy (L×W×H): | 850*1100*1400mm |
| Trọng lượng máy: | 500kg | ||
| Làm nổi bật: | Máy cắt gáy tự động nạp liệu,Máy cắt gáy bìa,Máy cắt gáy 0.75KW |
||
Máy này thích hợp để cắt bìa cứng của gáy sách bìa cứng. Nó sử dụng kỹ thuật đúc, bền bỉ. Và nó có những ưu điểm như vận hành đơn giản, cạnh cắt mịn, độ chính xác cao và hiệu quả cao. Chúng tôi phát triển hai mẫu - nạp thủ công và nạp tự động.
![]()
| Model | MF-65 |
| Nạp liệu | Nạp tự động |
| Chiều dài cắt | 420mm |
| Chiều rộng rãnh | 60mm |
| Độ dày cắt | 0.1-4mm |
| Tốc độ cắt | 170 lần/phút |
| Công suất | 0.75KW |
| Kích thước máy (Dài×Rộng×Cao) | 850*1100*1400mm |
| Trọng lượng máy | 500KG |
Công ty chúng tôi chủ yếu sản xuất Máy trải phẳng sách ảnh, Máy dán gáy sách, Máy làm bìa bán tự động, Máy làm bìa cứng, Máy ép và tạo nếp sách bìa cứng, Máy bo tròn gáy sách, máy đục lỗ hoàn toàn tự động, Máy cắt góc tròn tự động, Máy bọc tự động, máy nạp và dán giấy tự động, Máy ép sách, Máy chèn dây thun, máy tạo gáy bằng thủy lực, v.v. Với tư cách là một công ty phát triển, sản xuất và tiếp thị, chúng tôi, công ty bao bì sau in chuyên nghiệp, sở hữu các thương hiệu nổi tiếng độc lập MAUFUNG. Sản phẩm bán chạy không chỉ ở Trung Quốc mà còn ở hơn 100 quốc gia trên thế giới, chẳng hạn như Hoa Kỳ, các nước châu Âu, Hà Lan, Úc, New Zealand, Đông Nam Á, Nga, Trung Đông và Châu Phi, v.v.
![]()
Chúng tôi có một số lượng lớn các kỹ sư kỹ thuật máy móc chuyên nghiệp cống hiến cho việc cải thiện kỹ thuật sản xuất máy móc. Liên tục nâng cấp chất lượng sản phẩm và dịch vụ hậu mãi, chúng tôi cũng tập trung vào việc tự phát triển, tuân thủ “Nguyên tắc hướng đến con người, Chất lượng cho chiến lược sinh tồn, Uy tín cho chiến lược phát triển” và chiến lược “Gắn liền với chất lượng, Phát triển thông qua thương hiệu”. Chúng tôi cung cấp dịch vụ hậu mãi chu đáo bao gồm dịch vụ lắp đặt, điều chỉnh và bảo trì máy. Thiết bị sản xuất hạng nhất, lực lượng kỹ thuật hạng nhất, chất lượng hạng nhất và dịch vụ hạng nhất giúp chúng tôi giành được sự tin tưởng từ nhiều công ty trong và ngoài nước.
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520