| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FQ1350A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/EUR/CNY |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Người mẫu: | MF-FQ1350A | Kích thước tối đa bằng bìa cứng: | 1300 X 1250 mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước bìa cứng tối thiểu: | 120x150mm | Kích thước tối đa của các tông (cho ăn tự động): | 1250 x420 mm |
| Thẻ giấy kích thước tối thiểu (nạp tự động): | 250 x 150 mm | Độ dày cắt: | 1 - 4 mm |
| Tốc độ: | 63 m/phút | Tốc độ cho ăn tự động: | 30 - 150 tờ/phút |
| Dao cắt: | 7 cặp vợ chồng | Công suất động cơ: | 2,2 kW |
| Kích thước máy (L×W×H): | 1810 x 2130 x 1600 mm | Trọng lượng máy: | 2650 kg |
| Làm nổi bật: | Máy rạch bìa thông minh,Máy rọc bìa cứng,Máy rọc bìa cứng 1 - 4 mm |
||
Máy cắt giấy là máy đặc biệt được phát triển để cắt bảng sách nặng, bảng thẻ. Nó là một thiết bị lý tưởng cho vỏ sách trường hợp, bảng tập tin, hộp màu và sách tập luyện cứng.Máy này có cấu trúc hợp lý., hoạt động đơn giản, cạnh cắt mượt mà, độ chính xác cao và hiệu quả cao.
Máy được trang bị 7 cặp (14 PC) dao cắt cá nhân. Mỗi con dao được điều khiển bởi hệ thống servo cá nhân và sẽ di chuyển chính xác theo các thông số được đặt trong màn hình cảm ứng.Những con dao sẽ tự động cắt các tấm cardboard với hiệu ứng đẹp.
Máy có thể loại bỏ hệ thống tự động và sử dụng chế độ tự động cho các loại ván có kích thước lớn.
![]()
| Mô hình | MF-FQ1350A |
| Thẻ giấy | 1300 x 1250 mm |
| Thẻ giấy Min Size | 120 x 150 mm |
| Thẻ: | 1250 x420 mm |
| Thẻ giấy kích thước tối thiểu (nạp tự động) | 250 x 150 mm |
| Độ dày cắt | 1 - 4 mm |
| Tốc độ | 63 m/min |
| Tốc độ cho ăn tự động | 30 - 150 tấm/phút |
| Dao cắt | 7 Cặp vợ chồng |
| Năng lượng động cơ | 2.2 kw |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 1810 x 2130 x 1600 mm |
| Trọng lượng máy | 2650 kg |
Công ty của chúng tôi chủ yếu sản xuất Photo Book Lay Flat Machine, Book Block Head Band Machine, Semi Auto Case Maker, Hard Cover Book Case In Machine, Hard Cover Book Pressing & Creasing Machine,Máy làm tròn khối sách, máy đâm hoàn toàn tự động, Máy cắt góc tròn tự động, Máy phủ tự động, Máy nạp và dán giấy tự động, Máy cắm sách, Máy chèn băng đàn hồi,Máy tác động thủy lực cột sống, vv Nhận xét như một công ty sản xuất và tiếp thị đang phát triển, chúng tôi là công ty đóng gói hậu in thiết bị chuyên nghiệp sở hữu thương hiệu nổi tiếng độc lập của chúng tôi MAUFUNG.Sản phẩm bán tốt không chỉ ở Trung Quốc mà còn hơn 100 quốc gia trên thế giới, như Hoa Kỳ, các nước châu Âu, Hà Lan, Úc, New Zealand, Đông Nam Á, Nga, Trung Đông và châu Phi, v.v.
![]()
Chúng tôi có một số lượng lớn các kỹ sư kỹ thuật máy móc chuyên nghiệp dành cho việc cải thiện kỹ thuật sản xuất máy móc.chúng tôi cũng tập trung vào tự phát triển tuân thủ nguyên tắc hướng đến con người, Chất lượng cho chiến lược tồn tại, uy tín cho chiến lược phát triển và bắt nguồn từ chất lượng, phát triển thông qua chiến lược thương hiệu.dịch vụ điều chỉnh và bảo trì cho máyThiết bị sản xuất hạng nhất, lực lượng kỹ thuật hạng nhất, chất lượng hạng nhất và dịch vụ hạng nhất làm cho chúng tôi giành được sự tin tưởng từ nhiều công ty trong và ngoài nước.
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520