| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FAC390 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Tốc độ tối đa: | 450 PC/giờ | Kích thước tối đa: | 380*270mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối thiểu: | 90*60mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Độ dày khối: | 4-60mm | Điểm nổi bật: | Vỏ tự động cung cấp, tự động vỏ vào, tự động hình thành |
| SỬ DỤNG: | Cuốn sách cứng, máy tính xách tay, máy làm album ảnh | Ứng dụng: | Báo chí in, Nhà xuất bản, Bindery Notebook, Cửa hàng Sách |
| Làm nổi bật: | Máy vào bìa album ảnh,Máy vào bìa 450pcs/h,Máy vào bìa sách 7.2kw |
||
Máy vào bìa và tạo gáy tự động MF-FAC390 được ứng dụng rộng rãi trong sản xuất nhật ký, album ảnh và các loại sách bìa cứng khác. Máy được thiết kế cho quy trình hoàn thiện in ấn.Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển PLC với màn hình cảm ứng. Yêu cầu kỹ thuật vận hành thấp.Máy sẽ tự động đẩy bìa, tự động kết hợp bìa với ruột sách, tự động ép và tạo gáy, và tự động xếp chồng các cuốn sách đã hoàn thành.
![]()
| Model | MF-FAC390 |
| Nguồn điện | 380V, 50HZ |
| Công suất động cơ chính | 7.2kw |
| Độ dày ruột sách | 4-60mm |
| Kích thước ruột sách (Tối đa) | 390*297mm |
| Kích thước ruột sách (Tối thiểu) | 100*100mm |
| Tốc độ tối đa (trực tuyến) | 450 cuốn/giờ |
| Kích thước (D*R*C) | 3890*2650*2000mm |
| Trọng lượng | 1500KG |
Máy này bao gồm ba phần: Phần vào bìa tự động, Phần ép & tạo nếp tự động, Phần thu gom tự động.
![]()
![]()
![]()
![]()
■ Chúng tôi có đội ngũ nhân viên bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, những người phục vụ bạn bằng chuyên môn và kỹ năng tinh tế của họ.
■ Chúng tôi đã xuất khẩu máy móc đến hơn 100 quốc gia và đã thiết lập hệ thống và mạng lưới dịch vụ phát triển tốt.
■ Tất cả các máy đều được bảo hành miễn phí một năm.
■ Vận hành máy dễ dàng và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt giúp dịch vụ sau bán hàng rất đơn giản.
■ Dịch vụ bảo trì chuyên nghiệp và hiệu quả, cùng với phản hồi nhanh chóng và chính xác đảm bảo rằng bạn sẽ được hưởng sự chăm sóc chất lượng cao và nhất quán từ chúng tôi.
Người liên hệ: Ms.Joy Qu
Email: mf02@mfjx.net
Điện thoại: +8613925857259
Công ty TNHH Máy móc Dongguan Maufung
Địa chỉ: Khu công nghiệp Ri Ming Chang Mao, Liu Chong
Khu công nghiệp cộng đồng Wei, Quận Wanjiang,
Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520