| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FAC390 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Tốc độ tối đa: | 450 PC/giờ | Kích thước tối đa: | 380*270mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối thiểu: | 90*60mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Độ dày khối: | 4-60mm | Điều kiện: | Mới |
| SỬ DỤNG: | Cuốn sách cứng, máy tính xách tay, máy làm album ảnh | Ứng dụng: | Báo chí in, Nhà xuất bản, Bindery Notebook, Cửa hàng Sách |
| Làm nổi bật: | Hoàn toàn tự động nhật ký vỏ trong máy,380V nhật ký vỏ trong máy,PLC điều khiển vỏ trong máy |
||
Tự động Book Casing trong và chung hình máy MF-FAC390 được sử dụng rộng rãi trong nhật ký, album ảnh và các cuốn sách bìa cứng khác. Nó được thiết kế cho quá trình in hoàn thiện.Chúng tôi áp dụng các hệ thống điều khiển PLC với hệ thống điều hành màn hình cảm ứngNó sẽ tự động đẩy các trường hợp, tự động kết hợp các trường hợp với các khối, tự động nipping và liên kết hình thành, và tự động xếp chồng các cuốn sách hoàn thành.
![]()
Máy này bao gồm ba bộ phận: Auto Casing in Part, Auto Pressing & Creasing Part, Auto Collecting Part.
1.Lỗ trong một phần:
2.Phần đè và cắt
3.Phần thu thập:
![]()
| Mô hình | MF-FAC390 |
| Cung cấp điện | 380V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 7.2kw |
| Độ dày khối | 4-60mm |
| Kích thước khối (tối đa) | 390*297mm |
| Kích thước khối (min) | 100*100mm |
| Tốc độ trực tuyến tối đa | 450 pcs/giờ |
| Kích thước ((L*W*H) | 3890*2650*2000mm |
| Trọng lượng | 1500kg |
Chúng tôi Dongguan Maufung máy móc là một nhà sản xuất chuyên về sách sau khi in máy bơm và máy làm hộp cứng.Máy băng đeo đầu sổ, Máy làm hộp bán tự động, Máy vỏ sách cứng trong máy, Máy làm tròn khối sách, Máy chèn băng đàn hồi, Máy dán ruy băng, Máy ràng buộc sách bằng dây, Máy làm hộp cứng, vv.Chúng tôi đã lắp đặt máy ở hơn 100 quốc gia.
![]()
■ Chúng tôi có nhân viên bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, những người đang phục vụ bạn phục vụ với chuyên môn và kỹ năng tinh tế của họ.
■ Chúng tôi đã xuất khẩu máy móc sang hơn 100 quốc gia, và thiết lập hệ thống dịch vụ và mạng lưới phát triển tốt.
■ Tất cả các máy được bảo hành miễn phí một năm.
■ Việc vận hành máy đơn giản và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt làm cho dịch vụ sau bán hàng rất đơn giản.
■ Dịch vụ bảo trì chuyên nghiệp và hiệu quả, và phản hồi nhanh chóng và chính xác đảm bảo rằng bạn sẽ được hưởng một chăm sóc chất lượng cao và nhất quán từ chúng tôi.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520