| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FAC390 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Tốc độ tối đa: | 450 PC/giờ | Kích thước tối đa: | 380*270mm |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối thiểu: | 90*60mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Độ dày khối: | 4-60mm | Điểm nổi bật: | Vỏ tự động cung cấp, tự động vỏ vào, tự động hình thành |
| SỬ DỤNG: | Cuốn sách cứng, máy tính xách tay, máy làm album ảnh | Ứng dụng: | Báo chí in, Nhà xuất bản, Bindery Notebook, Cửa hàng Sách |
| Làm nổi bật: | Máy vào bìa album ảnh tự động,Máy vào bìa sổ tay tự động,Máy vào bìa 7.2kw |
||
Máy vào bìa và tạo gáy tự động MF-FAC390 được ứng dụng rộng rãi trong sản xuất nhật ký, album ảnh và các loại sách bìa cứng khác. Nó được thiết kế cho quy trình hoàn thiện in ấn. Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển PLC với hệ thống vận hành màn hình cảm ứng. Yêu cầu kỹ thuật vận hành ít hơn. Máy sẽ tự động đẩy bìa, tự động kết hợp bìa với ruột sách, tự động ép và tạo gáy, và tự động xếp chồng các cuốn sách đã hoàn thành.
Máy này bao gồm ba phần: Phần vào bìa tự động, Phần ép & tạo nếp tự động, Phần thu gom tự động.
1. PHẦN VÀO BÌA:
2. PHẦN ÉP & TẠO NẾP
3. PHẦN THU GOM:
![]()
| Model | MF-FAC390 |
| Nguồn điện | 380V, 50HZ |
| Công suất động cơ chính | 7.2kw |
| Độ dày ruột sách | 4-60mm |
| Kích thước ruột sách (Tối đa) | 390*297mm |
| Kích thước ruột sách (Tối thiểu) | 100*100mm |
| Tốc độ tối đa | 450 cuốn/giờ |
| Kích thước (D*R*C) | 3890*2650*2000mm |
| Trọng lượng | 1500KG |
![]()
Chúng tôi, Công ty TNHH Máy móc Đông Quan Maufung, là nhà sản xuất chuyên về máy đóng sách sau in và máy làm hộp cứng. Chúng tôi chủ yếu sản xuất Máy trải phẳng sách ảnh, Máy dán gáy sách, Máy làm bìa bán tự động, Máy vào bìa sách bìa cứng, Máy bo tròn gáy sách, Máy luồn thun, Máy dán ruy băng, Máy đóng sách bằng dây, Máy làm hộp cứng, v.v. Chúng tôi đã lắp đặt máy tại hơn 100 quốc gia.
Chúng tôi sở hữu thương hiệu MAUFUNG nổi tiếng độc lập của riêng mình. Chúng tôi coi chất lượng và dịch vụ hậu mãi là cốt lõi trong kinh doanh của mình, điều này tạo nên danh tiếng tốt cho thương hiệu của chúng tôi trên thế giới. Và chúng tôi có một đội ngũ R&D rất chuyên nghiệp. Chúng tôi quan tâm đến xu hướng thị trường, tập trung vào chất lượng và hiệu suất của máy, đồng thời rất coi trọng nhu cầu của khách hàng. Chúng tôi đã lắp đặt máy tại hơn 100 quốc gia. Rất mong được hợp tác với bạn!
![]()
Người liên hệ: Ms.Joy Qu
Email: mf02@mfjx.net
Điện thoại: +8613925857259
Công ty TNHH Máy móc Đông Quan Maufung
Địa chỉ: Khu công nghiệp Ri Ming Chang Mao, Liu Chong
Khu công nghiệp cộng đồng Wei, Quận Wanjiang,
Thành phố Đông Quan, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520