| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-PCM380EV |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Người mẫu: | MF-PCM380EV | Tốc độ: | 600-900pcs/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước ràng buộc: | 360*300mm | Độ dày khối: | 4-60 |
| Điện áp: | 380/220v, 3ph | Tình trạng: | mới |
| Usuage: | Máy tạo thành khớp cột sống tròn | Dịch vụ hậu mãi được cung cấp: | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Kỹ sư sẵn sàng bảo trì máy móc ở nước ngoài |
| Làm nổi bật: | Máy ép và tạo nếp thủy lực 2.5kw,Máy bo tròn gáy sách 900 chiếc/giờ,Máy bo tròn gáy sách 360*300mm |
||
Máy ép và tạo nếp thủy lực bìa cứng, Máy làm sách bìa cứng gáy tròn MF-PCM380EV
Máy bo tròn gáy sách, ép và tạo nếp thủy lực 900pcs/H
Máy tạo gân sách bìa cứng làmột thiết bị hoàn thiện in ấn cho sách bìa cứng, sổ tay, sách ảnh, v.v.Mẫu tiêu chuẩn phù hợp với sách bìa cứng gáy vuông. Để giải quyết vấn đề tốn thời gian khi tạo gân sách gáy tròn, chúng tôi đã tùy chỉnh mẫu này để hỗ trợ sách gáy tròn.
| Model | MF-PCM380EV |
| Nguồn điện | 380V/220V, 50HZ |
| Kích thước ép tối đa | 360x300mm |
| Áp suất tối đa | 2T-5T |
| Công suất | 2.5kw |
| Kích thước (D×R×C) | 1300 x 730 x 1580mm |
| Trọng lượng máy | 490kg |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520