| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-SKJ560 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/CNY/EUR |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ/tháng |
| Mô hình: | MF-SKJ560 | Kích thước ràng buộc: | 560 * 450mm (tối đa) |
|---|---|---|---|
| Điểm nổi bật: | Trở lại tròn / vuông | Độ dày khối: | 4-80mm |
| Điện áp: | 380/220v, 3ph | Bảo hành: | 12 tháng |
| Kích thước ((L*W*H): | 2200 × 900 × 1950mm | Tên sản phẩm: | Vòng cột sống cuốn sách vỏ trong máy |
| Làm nổi bật: | Máy vào bìa sách 10 chiếc/phút,Máy làm bìa sách 560*450mm,Máy vào bìa khối 80mm |
||
Máy bọc hộp dạng lớn cho cuốn sách vòng tròn, Máy đeo cuốn sách vòng tròn MF-SKJ560
Mô hình MF-SKJ560 được thiết kế cho các Casing trong quá trình của các cuốn sách bìa cứng khác nhauNhư các sản phẩm đặc biệt trong số các cuốn sách cứng, cuốn sách tròn lại ràng buộc là phức tạp hơn và có kỹ năng cao.Để giải quyết vấn đề tốn thời gian và ảnh hưởng xấu của việc đính sách bằng tay của các cuốn sách tròn, chúng tôi phát triển phiên bản tùy chỉnh này của Casing In Machine. Nó giải quyết vấn đề của dính không đồng đều và nghiêng vỏ trong khối. Nó là một giải pháp hoàn hảo cho vòng trở lại cuốn sách ràng buộc.
| Mô hình | MF-SKJ560 |
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 1.5kw |
| Tốc độ làm việc | 7-10PCS/phút |
| Độ dày của khối sách | 4-80mm |
| Kích thước khối (max) | 560x450mm |
| Kích thước khối (min) | 90*60mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 2200×900×1950mm |
| Trọng lượng máy | 580kg |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520