| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-HBM420 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Mô hình: | MF-HBM420 | Tốc độ: | 700 chiếc / giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước ràng buộc: | 350x420mm (tối đa) | Kích thước tối thiểu: | 100*100mm |
| độ dày liên kết: | 10-60mm | Điện áp: | 220v,1ph |
| Bảo hành: | 12 tháng | Ứng dụng: | Máy đeo sổ tay |
| Làm nổi bật: | Máy dán gáy sổ tay 220V 1PH,Máy dán gáy sách 60mm,Máy dán gáy sổ tay 700PCS/H |
||
Máy bơm máy tính xách tay MF-HBM420
Book Block Head Band Machine MF-HBM420 chủ yếu được áp dụng để dán băng đầu và đuôi lên các khối sách tròn và vuông.Ban đầu băng dính vào khối sách với băng dán képNó không cần phải làm sạch.
| Mô hình | MF-HBM420 |
| Cung cấp điện | 220V, 1 giai đoạn, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 1.5KW |
| Máy nén không khí | 6Bar |
| Tốc độ máy | 700 PCS/giờ |
| Độ dày khối sách | 10-60mm |
| Kích thước khối sách ((Max) | 350x420mm |
| Kích thước khối sách ((min) | 100x100mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 700×850×1550mm |
| Trọng lượng máy | 270kg |
![]()
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520