| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FAC390A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Người mẫu: | MF-Smart390a | Tốc độ tối đa: | 600 chiếc / giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước ràng buộc: | 380*270mm (tối đa) | Điện áp: | 380/220v, 3ph, 50/60Hz |
| Độ dày khối: | 4-60mm | Bảo hành: | 12 tháng |
| Điểm nổi bật: | Tự động, áp lực lớn | Ứng dụng: | Cửa hàng in, nhà xuất bản, bookbindery |
| Usuage: | Sách bìa cứng, máy tính xách tay, máy làm sách ảnh | ||
| Làm nổi bật: | Máy tạo gân sách bìa cứng 380*270mm,Máy vào bìa cứng 600PCS/H,Máy vào bìa cứng PLC |
||
Máy tự động đóng vỏ và tạo ghép cho máy tính xách tay bìa cứng gắn kết MF-FAC390A
390 * 297mm Smart Book Casing In & Joint Forming Line (One Drag Two) 600PCS / H MF-Smart390A
Mô hình MF-FAC390A Máy ô tô và máy cắt thủy lực dựa trên mô hình MF-FAC390. Để tăng tốc độ, chúng tôi cập nhật đơn vị ép và nén.MF-FAC390A có hai trạm của đơn vị hình thành chungNó được sử dụng rộng rãi cho sách ảnh, sách hình ảnh, sách bìa cứng, sổ tay, và cũng cho những cuốn sổ tay không có mặt sau cứng.
| Mô hình | MF-FAC390A |
| Cung cấp điện | 380V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 9kw |
| Độ dày của khối sách | 4-60mm |
| Kích thước tấm ván cứng (tối đa) | 380*270mm |
| Kích thước tấm ván cứng (min) | 100*100mm |
| Tốc độ trực tuyến | 600pcs |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 4950*2650* 2000mm |
| Trọng lượng máy | 2000kg |
![]()
Mô hình này bao gồm năm bộ phận: phần lắp ráp, phần ép và nén, phần giao hàng, trạm điện, trạm điều khiển.Các trường hợp tự động cho ăn với các trường hợp chức năng creasing;
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520