| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FEM450 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Mô hình: | MF-FEM450 | Tốc độ: | 1500 chiếc / giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước ràng buộc: | 310*450mm (tối đa) | Ràng buộc sze: | 140*190mm (phút) |
| Điện áp: | 380V, 3PHA, 50/60HZ | Bảo hành: | 12 tháng |
| SỬ DỤNG: | Máy dán thun vào ốp cứng | Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Kỹ sư sẵn sàng bảo trì máy móc ở nước ngoài |
| Làm nổi bật: | Máy chèn băng đàn hồi sổ tay,Máy áp dụng băng đàn hồi sổ tay,Máy kết nối băng đàn hồi sổ tay |
||
Máy Đóng Gáy Sách Băng Thun Đàn Hồi, Máy Đóng Sách Bìa Cứng MF-FEM450
Máy Đóng Băng Thun Đàn Hồi Tự Động MF-FEM450 được sử dụng để gắn băng thun vào bìa cứng của các loại sổ tay khác nhau. Model này giúp tiết kiệm đáng kể sức lao động và nâng cao hiệu quả đóng gáy.
| Model | MF-FEM450 |
| Nguồn điện | 380V, 50HZ |
| Tốc độ | 1500pcs/giờ |
| Kích thước bìa tối đa | 310x450MM |
| Kích thước bìa tối thiểu | 140x190MM |
| Lề băng thun | 15-20mm |
| Kích thước băng thun | 6-10mm |
| Độ dày bìa | 1.5-4mm |
| Công suất | 6 kw |
| Kích thước máy | 2650x1600x1650MM |
| Trọng lượng | 1300KG |
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520