| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-203 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| SỬ DỤNG: | Máy làm tròn góc vỏ cứng | Tốc độ: | 900-1500pcs/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | 125-415mm | Điện áp: | 220v,1ph |
| Ứng dụng: | sổ ghi chép, sách bìa cứng, nhật ký, v.v. | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy bo tròn góc 1500pcs/h,Máy bo tròn góc R10 R12,Máy cắt góc tròn điện CE R12 |
||
Máy làm tròn góc hộp sách cho sách dán cứng MF-203 được sử dụng để làm tròn góc hộp mà không thay đổi quy trình làm hộp ban đầu.Làm cho các kích thước khác nhau của góc tròn chỉ cần thay đổi khuônMô hình này có chức năng điều khiển nhiệt độ, áp suất chậm và đếm.
| Mô hình | MF-203 |
| Kích thước của các trường hợp | 125-415mm |
| góc | R6,R8,R10,R12 |
| Tốc độ | 15-25 chiếc/phút |
| Sức mạnh | 220V |
| Áp suất không khí | 0.6 MPA |
| Kích thước tổng thể | L1000*W780*H1370mm |
1Làm ra tấm giấy góc tròn.
2Làm những cái vỏ góc thẳng.
3- Bước thẳng qua góc này.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520