| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-FAC390A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Mô hình: | MF-FAC390A | Tốc độ tối đa: | 650 PC/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 390*297mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Kích thước tối thiểu: | 90*60mm | Độ dày khối: | 4-60mm |
| Bảo hành: | 1 năm | Điểm nổi bật: | Auto Vỏ, hình thành tự động, Sách tự động ngăn xếp |
| Ứng dụng: | Nhà in, nhà xuất bản, nhà sản xuất sách | SỬ DỤNG: | Sách bìa cứng, máy tính xách tay, máy làm sách ảnh |
| Làm nổi bật: | Máy tạo gáy sách 9KW,Máy vào bìa sách 380*270mm,Máy vào bìa sách 9KW |
||
Tự động sách bìa cứng vỏ trong & khớp hình thành máy MF-FAC390A một kéo haiTrạm
Mô hình MF-FAC390A dựa trên mô hình MF-FAC390, với hai trạm của máy ép & ghép đơn vị, tốc độ của nó được tăng lên rất nhiều. Nó được sử dụng rộng rãi cho sổ tay, sách ảnh,Sách hình ảnh và sách bìa cứng khác. Nó áp dụng feeder cho giao hàng các trường hợp tự động với chức năng gấp lại cuốn sách; tự động các trường hợp trong khối với sự sắp xếp và thiết bị nhấn để đảm bảo một vỏ chính xác trong hiệu quả;tự động nhấn và gấp cuốn sáchNó là một đối tác tốt cho sản xuất sách bìa cứng.
| Mô hình | MF-FAC390A |
| Cung cấp điện | 380V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 9kw |
| Độ dày của khối sách | 4-60mm |
| Kích thước tấm ván cứng (tối đa) | 380*270mm |
| Kích thước tấm ván cứng (min) | 100*100mm |
| Tốc độ trực tuyến | 600pcs |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 4950*2650* 2000mm |
| Trọng lượng máy | 2000kg |
![]()
![]()
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520