| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-320 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | USD/CNY/EUR |
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ / tháng |
| Usuage: | Hộp cứng, hộp quà, hộp điện thoại di động, hộp Jewerly | Tốc độ: | 25 chiếc / phút |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 300*300*120mm | Điện áp: | 220v,1ph |
| Kích thước tối thiểu: | 40*40*10MM | ||
| Làm nổi bật: | Máy tạo hộp rắn 300*300*120mm,Máy hình hộp rắn 40*40*10mm,Máy làm hộp giấy 220V 1PH |
||
Máy tạo hộp cứng Model MF-320 đang trong quá trình hoàn thiện. Sau khi hoàn thành việc định vị hộp và giấy thủ công, đặt hộp vào khuôn. Máy chạy tự động bao gồm gấp, đẩy tai và tạo hình. Máy này có hiệu quả cao và có thể tạo ra 15-25 hộp mỗi phút. Bên cạnh đó, nó ổn định, chính xác và đa năng. Tất cả những ưu điểm trên khiến nó trở thành lựa chọn hàng đầu để gia công các loại Hộp quà tặng, hộp đựng mũ.
|
Model |
MF-320 |
| Kích thước hộp (tối đa) | 300*300*120mm |
| Kích thước hộp (tối thiểu) | 40*40*10mm |
| Công suất | 2.2KW |
| Điện áp | AC 220V |
| Tốc độ | 15-25 Chiếc/Phút |
| Áp suất khí nén | 0.6-0.8MPa |
| Khối lượng tịnh | 900Kg |
| Kích thước máy | 1180*920*2000mm |
| Loại keo | Keo nóng chảy (Khô vừa) |
![]()
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520