| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | MAUFUNG |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MF-SCM500A |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói gỗ để xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Mô hình: | MF-SCM500A | Tốc độ: | 180 PC/giờ |
|---|---|---|---|
| Kích thước tối đa: | 780*430mm | Điện áp: | 380/220v, 3ph |
| Kích thước tối thiểu: | 140*140mm | độ dày của giấy: | 80-200gsm |
| Bảo hành: | 1 năm | Ứng dụng: | Máy in ngắn chạy |
| SỬ DỤNG: | Trường hợp cho sách bìa cứng, sổ ghi chép | ||
| Làm nổi bật: | Máy làm bìa cứng 200gsm,Máy làm bìa cứng 180pcs/H,Máy làm bìa tự động 5.2KW |
||
Máy làm vỏ sách bìa cứng MF-SCM500A
Máy làm hộp sách bìa cứng MF-SCM500A này chủ yếu được áp dụng trong việc bao phủ và in các cuốn sổ tay khác nhau, sách ảnh (bản album ảnh), thư mục, giấy chứng nhận, sách bìa cứng.Quá trình này được hoàn thành dễ dàng ở hai lần ở cả hai bên cùng một lúc bởi một nhà điều hànhNó là đối tác tốt của hậu báo chí, đặc biệt là hậu báo chí kỹ thuật số.
![]()
| Mô hình | MF-SCM500A |
| Cung cấp điện | 380V/220V, 50HZ |
| Năng lượng máy tính chính | 5.2kw |
| Tốc độ làm việc | 1-3PCS/phút |
| Độ dày giấy | 1-4mm |
| Thân cột sống trong trường hợp cứng (min) | 8mm |
| Kích thước hộp sổ mở ((Max) | 780x430mm |
| Kích thước hộp sổ mở (min) | 140x140mm |
| Kích thước máy ((L × W × H) | 1780 × 1620 × 1400mm |
| Độ dày giấy | 80-200g |
| Trọng lượng máy | 500kg |
Lưu ý: Máy tiêu chuẩn là cho 1-4 bộ giấy, với 5 bộ giấy tùy chọn.
● Hệ thống cấp giấy tự động;
● Chuyển chân tự động bằng khí
● Sử dụng hệ điều hành PLC
● Sử dụng keo nóng (keo động vật / keo gel)
● Thay thế sản phẩm, tốc độ điều chỉnh nhanh.
● Điều chỉnh kích thước bằng cách xoay bánh tay cầm
● Light Tube bên trong bàn làm việc làm cho vị trí chính xác hơn.
![]()
Chúng tôi Dongguan Maufung máy móc Co, Ltd là một nhà sản xuất chuyên về sách sau khi báo chí máy ràng buộc và máy làm hộp cứng.Máy băng đeo đầu sổ, Máy chế tạo vỏ sách bán tự động, vỏ sách bìa cứng trong máy, Máy làm tròn khối sách, Máy ràng buộc sách bằng dây, Máy làm hộp cứng, v.v.
Chúng tôi sở hữu các thương hiệu nổi tiếng độc lập của chúng tôi MAUFUNG. Chúng tôi lấy chất lượng và dịch vụ sau bán hàng như là cốt lõi của doanh nghiệp của chúng tôi mà làm cho thương hiệu của chúng tôi danh tiếng tốt trên thế giới.Và chúng tôi có một đội ngũ R&D rất chuyên nghiệp ((ba kỹ sư Chúng tôi quan tâm đến xu hướng thị trường, tập trung vào chất lượng và hiệu suất máy, và chú trọng đến nhu cầu của khách hàng.Chúng tôi đã lắp đặt máy cho hơn 100 quốc giaMong được hợp tác với các bạn!
![]()
■ Chúng tôi có nhân viên bán hàng và kỹ thuật viên chuyên nghiệp, những người đang phục vụ bạn phục vụ với chuyên môn và kỹ năng tinh tế của họ.
■ Chúng tôi đã xuất khẩu máy móc sang hơn 100 quốc gia, và thiết lập hệ thống dịch vụ và mạng lưới phát triển tốt.
■ Tất cả các máy được bảo hành miễn phí một năm.
■ Việc vận hành máy đơn giản và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt làm cho dịch vụ sau bán hàng rất đơn giản.
■ Dịch vụ bảo trì chuyên nghiệp và hiệu quả, và phản hồi nhanh chóng và chính xác đảm bảo rằng bạn sẽ được hưởng một chăm sóc chất lượng cao và nhất quán từ chúng tôi.
Người liên hệ: Marry Qu
Tel: 86-13763211611
Fax: 86-0769-21662570
Máy vào bìa sách cứng tự động hoàn toàn với một trạm ép và tạo nếp Maufung MF-FAC390
Máy làm vỏ cứng hai trạm / Máy làm vỏ bán tự động MF-SCM500A2
1000pcs/H Book Casing In Machine Hard Cover Book Binding Machine MF-SKJ380AS Máy bìa sách cứng
Máy cắt góc vòng kép hoàn toàn tự động R6 R8 R10 Máy cắt máy tính xách tay Maufung MF-ACM380
Máy chèn thun vào sách bìa cứng bán tự động Maufung MF-SEM450 cho sổ tay
17pcs/Min 360x270mm Semi Auto Book Casing IN Machine MF-SKJ380AS
Máy tạo hình khớp thủy lực sách 560*450mm Máy đóng sách bìa cứng 80mm
Máy đóng gáy lò xo khổ A4, máy đục lỗ bìa cứng, máy đục lỗ giấy MF-CPM300
Máy đóng gáy lò xo bán tự động Maufung A5 Double Loop Twin Coil MF-SDM520